รับวาดตัวคุณเป็นการ์ตูนน่ารัก,รับออกแบบมาสคอต,ไลน์,ภาพประกอบแนะนำต่างๆ

• 6 ตอบ
  • 3021 อ่าน

*

ออฟไลน์ lluuSS-h-u

• เด็กใหม่
  • *
  • 20
  • 0
 :)
รับวาดตัวคุณเป็นการ์ตูนน่ารัก,รับออกแบบมาสคอต,การ์ตูนไลน์,ภาพประกอบแนะนำต่างๆ

ภาพล้อเลียนลายเส้นการ์ตูน

------------------------

และเรายังรับวาดอื่นๆมากมาย
ภาพประกอบนิทานน่ารักๆ, มาสคอต,โลโก้,และอื่นๆ ราคาขึ้นอยู่กับรายละเอียดสอบถามได้ที่เมลล์และไลน์ค่ะ

##ตัวอย่างผลงานที่เคยทำมา
Caricature ภาพล้อเลียน
Cartoon Ads
Mascot design

ช่องทางการติดต่อเพื่อสอบถามรายละเอียดเนื้องานและราคา
Email:  nanshu29(at)gmail.com
Line: Nanshu29

หรือ Inbox ใน FB
https://goo.gl/zDI4x9
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 03, 2017, 11:38:04 AM โดย lluuSS-h-u »

*

• เด็กใหม่
  • *
  • 20
  • 0
อัพเดทผลงานเล็กน้อยค่ะ  สามารถเข้าไปเยี่ยมชมในเพจ FB ได้ค๊า
หากสนใจดูรายละเอียดหรือติดต่อสอบถามอื่นๆ สามารถติดต่อได้ที่...
Email: nanshu29(at)gmail.com

8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8)

*

• เด็กใหม่
  • *
  • 20
  • 0

มาอัพเดทผลงานค่ะ สามารถเข้าไปเยี่ยมชมในเพจ FB ได้ค่ะ
หากสนใจดูรายละเอียดหรือติดต่อสอบถามอื่นๆ สามารถติดต่อได้ที่...

*

• เด็กใหม่
  • *
  • 20
  • 0
อัพเดทผลงานใหม่เพิ่มเติมในเพจ  สามารถเข้าไปเยี่ยมชมในเพจ FB ได้ค่ะ
หากสนใจอยากทราบรายละเอียดหรือติดต่อสอบถามอื่นๆ สามารถติดต่อได้ที่...

ขอบคุณค่ะ   :D :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 24, 2017, 12:26:59 PM โดย lluuSS-h-u »

*

• เด็กใหม่
  • *
  • 20
  • 0
อัพเดทผลงานใหม่เพิ่มเติมในเพจ  สามารถเข้าไปเยี่ยมชมในเพจ FB ได้ค่ะ
หากสนใจอยากทราบรายละเอียดหรือติดต่อสอบถามอื่นๆ สามารถติดต่อได้ที่...

ขอบคุณค่ะ

*

• เด็กใหม่
  • *
  • 20
  • 0

ขอบคุณค่ะ   ;)

*

• เด็กใหม่
  • *
  • 20
  • 0
อัพเดทผลงานใหม่เพิ่มเติมในเพจจ้า 
https://www.facebook.com/logonansdesign/

ขอบคุณค่ะ   ;)

©HardcoreGraphic.com All rights reserved