ขอสอบถามผู้รู้ว่าจะทำไฟล์ MS Word เป็น ai อย่างไร

• 2 ตอบ
  • 829 อ่าน

*

ออฟไลน์ intha445

• เด็กใหม่
  • *
  • 1
  • 0
    • รับแปลเอกสารด่วน
สวัสดีค่ะ อยากทราบว่าจะทำอย่างไรจึงจะแปลงไฟล์ .docx เป็น .ai ได้ค่ะ
ไม่มีโปรแกรม Illustrator ใช้จริงๆ ค่ะ แพงมากค่ะ

*

ออฟไลน์ รปภ.

• Administrator
  • Level 11
  • 1186
  • 35
  • หาเลวที่ตัวเรา ไม่ต้องหาเลวที่คนอื่น
    • HardcoreGraphic
Re: ขอสอบถามผู้รู้ว่าจะทำไฟล์ MS Word เป็น ai อย่างไร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 08, 2015, 11:36:17 AM »
Illustrator เดี๋ยวนี้ค่าเช่าเดือนละ 600 บาท ครับ
https://creative.adobe.com/plans
*สมาชิกที่ไม่ได้ Login และโพสท์กระทู้ในบอร์ดประมาณ 2 ปี+ อาจถูกลบออกจากการเป็นสมาชิก ท่านจะต้องสมัครใหม่

*ไฟล์ลิขสิทธิ์ 150+ Vintage Logos และ Photo Mock-Ups ราคา 16 เหรียญ

*

ออฟไลน์ kingcoco005

• เด็กใหม่
  • *
  • 6
  • 0
Re: ขอสอบถามผู้รู้ว่าจะทำไฟล์ MS Word เป็น ai อย่างไร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2015, 03:31:06 PM »
ผมใช้วิธีนี้ครับ เซฟ MS ไปเป็น PDF ก่อน แล้ว ค่อยไปเปิดกับ Ai หรือ PS ครับ ในกรณีที่ ไม่เปลี่ยนฟร้อนใดนะครับ เพราะมันจะoutline หมดเลยครับ ยกเว้น พวกไฟล์ bitmap จะห่วยเหมือนเดิมครับ

©HardcoreGraphic.com All rights reserved