ลง โปรแกรม Noise Ninja ใน photoshop cs5 ไม่ได้ ค่ะ (mac)

• 1 ตอบ
  • 1232 อ่าน

*

ออฟไลน์ sakobamama

• เด็กใหม่
  • *
  • 1
  • 0
ลง โปรแกรม Noise Ninja ใน photoshop cs5 ไม่ได้ ค่ะ (mac)
« เมื่อ: มกราคม 18, 2016, 10:22:31 AM »
ลง โปรแกรม Noise Ninja  ใน photoshop cs5 ไม่ได้ ต่ะ   (เครื่องmac)
คือเอาตัว NoiseNinja.plugin ไปวางใน โฟลเดอร์  plugin ของ photoshop cs5
แต่มันใช้ไม่ได้ค่ะ ปรกติมันต้องปรากฎอยู่ตรง เมนู filter 
ลองดับเบิ้ลคริี๊กที่ตัว  plugin มันขึ้นว่า

Could not complete your request because
 Photoshop does not recognize this type of file.

มีใครเจออาการนี้มั่งค่ะ  รึว่าโปรแกรมที่โหลดมาไม่ถูกต้อง  หรือมีโปรแกรมไหนใช้แทนกันได้มั่งค่ะ
คือรู้สึกว่า โปรแกรมนี้ใช้ง่ายสุดแล้ว

ขอบคุณค่ะ

*

ออฟไลน์ รปภ.

• Administrator
  • Level 11
  • 1168
  • 35
  • หาเลวที่ตัวเรา ไม่ต้องหาเลวที่คนอื่น
    • HardcoreGraphic
Re: ลง โปรแกรม Noise Ninja ใน photoshop cs5 ไม่ได้ ค่ะ (mac)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 18, 2016, 10:46:33 AM »
สอบถามโดยตรงกับผู้ผลิตเลยครับ http://www.picturecode.com/support.php
*สมาชิกที่ไม่ได้ Login และโพสท์กระทู้ในบอร์ดประมาณ 2 ปี+ อาจถูกลบออกจากการเป็นสมาชิก ท่านจะต้องสมัครใหม่

*ไฟล์ลิขสิทธิ์ 150+ Vintage Logos และ Photo Mock-Ups ราคา 16 เหรียญ

©HardcoreGraphic.com All rights reserved