ช่วยวิจารงานออกแบบโลโก้หน่อยครับ

• 1 ตอบ
  • 1015 อ่าน

*

ออฟไลน์ anukul

• เด็กใหม่
  • *
  • 2
  • 1
ช่วยวิจารงานออกแบบโลโก้หน่อยครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 31, 2015, 03:33:09 PM »
ผมรับงานออกแบบโลโก้ครั้งแรก ช่วยวิจารหน่อยครับว่าผลงานเป็นอย่างไร และการนำเสนอลูกค้าอย่างนี้ได้ไหมครับ งานนี้คิดลูกค้าแค่ 3,500 บาท เป็นโรงแรมแบบเกสเฮาส์ครับ ขอคำแนะนำครับเพื่อไปพัฒนาตัวเองครับ
นี่คือบรีฟที่ลูกค้าให้มาครับ
Concept : a simple, modern-ish , boutique , chic and fun logo for a 'Design with FUN element' to stay. A bit of Asian element (Thai color) but not too much.
Target Age : 18-35, group, friend, leisure, fun seekers 

Colour preference : dark orange (imagination of sunny, sun, creativity, affordability etc), dark navy blue (sea, sky) and creamy white as contrast. Not too much colour
https://drive.google.com/open?id=0B-5IgelbDWNBeTFKR3Q4amRfT0k

*

ออฟไลน์ รปภ.

• Administrator
  • Level 12
  • 1203
  • 37
  • หาเลวที่ตัวเรา ไม่ต้องหาเลวที่คนอื่น
    • HardcoreGraphic
Re: ช่วยวิจารงานออกแบบโลโก้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2015, 12:03:54 PM »
ลูกค้าว่าอย่างไรครับหลังส่งงาน
*สมาชิกที่ไม่ได้ Login และโพสท์กระทู้ในบอร์ดประมาณ 2 ปี+ อาจถูกลบออกจากการเป็นสมาชิก ท่านจะต้องสมัครใหม่

*ไฟล์ลิขสิทธิ์ 150+ Vintage Logos และ Photo Mock-Ups ราคา 16 เหรียญ

©HardcoreGraphic.com All rights reserved