แนะนำเว็บ mailchimp.com : E-mail Marketing สำหรับส่งเมลได้ทีละเยอะๆ ฟรี

• 1 ตอบ
  • 1295 อ่าน

*

ออฟไลน์ widebangkok

• เด็กใหม่
  • *
  • 4
  • 0
พอดีผมเพิ่งรู้จักมาไม่นาน สำหรับเว็บ mailchimp.com ใครที่ให้บริการลูกค้า สำหรับรับทำเว็บไซต์ แล้วบางทีลูกค้าอยากให้เราทำระบบส่งเมล์ได้ทีละเยอะๆ แล้วกลัวว่าจะโดน block ip ตอนนี้มีทางออกแล้วครับ และใช้ฟรีด้วย ซึ่งสามารถเช็คได้ว่า มีคนกดจากอีเมล์ที่เราส่งไปกี่คน และกดลิงค์อะไรบ้าง ฯลฯ ละเอียดมากๆครับ เป็นประโยชน์มากๆ ก็เลยมาแนะนำกันนะครับ ของฟรี และดี มีอยู่จริง

ICIDEA WEBDESIGN STUDIO.
Website: www.icidea.com

---------------------------------------------------
>> Visit Us Now at www.icidea.com !

*

ออฟไลน์ snass17

• เด็กใหม่
  • *
  • 4
  • 0
Re: แนะนำเว็บ mailchimp.com : E-mail Marketing สำหรับส่งเมลได้ทีละเยอะๆ ฟรี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2015, 11:32:20 AM »
เสียเงินหรือเป่า

©HardcoreGraphic.com All rights reserved