ขออนุญาติสอบถาม เครื่องมือการปรับขนาดอักษร Transformation ตรง Size ให้เป็น นิ้ว

• 1 ตอบ
  • 701 อ่าน

*

ออฟไลน์ tatago

• เด็กใหม่
  • *
  • 1
  • 0
ขออนุญาติสอบถาม เครื่องมือการปรับขนาดอักษร  คือผมจะปรับขนาดตัวอักษรจาก เซ็นติเมตรเป็นนิ้วครับ แต่ผมคลิ๊กเลือก Transformation  ตรง Size นะครับแต่มันยังเป็น mm (มิลลิเมตร) นะครับ ผมอยากให้เป็นนิ้วนะครับ  (พอดีจะทำสติ๊กเกอร์นะครับ)
รบกวนผู้รู้ด้วยครับ   ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ rong

• Level 2
  • *
  • 187
  • 15
  • สาวกเวกเตอร์ สาขา CorelDRAW
ดับเบิ้ล คลิกที่บรรทัดครับ (แถบยาวๆ ที่มีตัวเลข) มันจะมีกรอบ ขึ้นมา แล้วตั้ง unit เป็น นิ้วครับ  (สกอขึ้น)

©HardcoreGraphic.com All rights reserved