สวัสดีปีใหม่ครับ...

• 2 ตอบ
  • 904 อ่าน

*

ออฟไลน์ BBTaro

• Level 4
  • **
  • 344
  • 25
  • --+{ เบียร์บีทาโร่ }+--
    • Wednesday Party
« เมื่อ: มกราคม 03, 2016, 05:49:06 PM »

*

ออฟไลน์ รปภ.

• Administrator
  • Level 11
  • 1184
  • 35
  • หาเลวที่ตัวเรา ไม่ต้องหาเลวที่คนอื่น
    • HardcoreGraphic
Re: สวัสดีปีใหม่ครับ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 05, 2016, 09:17:31 AM »
สวัสดีปีใหม่ย้อนหลังครับ หายไปนานนะครับคุณเบียร์ 55
*สมาชิกที่ไม่ได้ Login และโพสท์กระทู้ในบอร์ดประมาณ 2 ปี+ อาจถูกลบออกจากการเป็นสมาชิก ท่านจะต้องสมัครใหม่

*ไฟล์ลิขสิทธิ์ 150+ Vintage Logos และ Photo Mock-Ups ราคา 16 เหรียญ

*

ออฟไลน์ bird666

• Level 2
  • *
  • 151
  • 0
  • ตรั่บ ๆ ๆ ๆ
Re: สวัสดีปีใหม่ครับ...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 29, 2016, 10:37:33 AM »
สวัสดีย้อนหลัง
"เราไม่ควรโยนปลาให้คนที่หิว แต่เราควรพาเขาไปที่แหล่งน้ำเพื่อสอนเขาจับปลา" เพราะไม่เช่นนั้น...เขาจะไม่รู้จักการพึ่งพาตนเอง

ติดตามผลงาน พูดคุยเรื่องศิลปะ ดนตรีต่าง ๆ แบบไม่มีกรอบได้ที่
https://www.facebook.com/amonpon.eark

©HardcoreGraphic.com All rights reserved