Graphic Design Community HardcoreGraphic

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกทั้งรุ่นเก๋าและรุ่นใหม่ ถ้ายังมีชีวิต อย่าลืมแวะมาทักทายกันนะครับ  (อ่าน 10309 ครั้ง)

ออฟไลน์ รปภ.

• Administrator
  • Level 12
  • Like 39
  • หาเลวที่ตัวเรา ไม่ต้องหาเลวที่คนอื่น
    • HardcoreGraphic
แวะๆ มาเจิมกันหน่อยนะครับ หลายห้องเริ่มมีคนมาใช้บริการแล้ว อาทิตย์หน้าคาดว่า น่าจะมีคนเข้ามาโพสท์มากขึ้นตามลำดับนะครับ  :)

ป.ล.สถิติขำๆ: หลังจากเซ็ทอัพระบบบอร์ดขึ้นมาใหม่ และเปิดบริการมา 5 วัน ล่าสุดยอดสมาชิก 300 กว่าคน
ถ้าจำไม่ผิดก่อนดาตาเบสจะเน่าไป สมาชิกน่าจะ 2x,xxx กว่าๆ คน เดี๋ยวรอดูว่าครบเดือนสมาชิกจะเพิ่มเป็นกี่คนนะครับ  :P
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 15, 2011, 03:40:24 PM โดย webmaster »
*สมาชิกที่ไม่ได้ Login และโพสท์กระทู้ในบอร์ดประมาณ 2 ปี+ อาจถูกลบออกจากการเป็นสมาชิก ท่านจะต้องสมัครใหม่

*ไฟล์ลิขสิทธิ์ 150+ Vintage Logos และ Photo Mock-Ups ราคา 16 เหรียญ

thanaban

• บุคคลทั่วไป

pang

ปู้ด  เจิม   8)

ให้เกียรติ รุ่นลายคราม เจิมก่อนครับ .. ;D

thanaban

ครับ   ใครไม่มาแสดงว่าไปเที่ยวญี่ปุ่น ยังไม่กลับ  (ล้อเล่ง)  ;D

Drafty

เค้ามาแล้วนะตัวเองงงง  จุ๊ฟ จุ๊ฟ
บอร์ดนับหนึ่งใหม่ก็ดี ได้ล้างมลทิน.....อิอิ

thanaban

^
เรามาสร้างมลทินใหม่กันนะป้า :-*

Goodbut

ผ่างงงงงงงงงง เปิดตัว

greendevil

เย้ๆ...ใช้ได้แล้ว
โอ้เอ้เองคร่าาา เปลี่ยน User จาก myfreedom เป็น greendevil นะคร๊าาาา ^ ^

ออฟไลน์ tomza

• Level 3
  • **
  • Like 7
เซียนอยู่รู หมูอยู่ตึก..........
เทพหางานไม่ได้  มือใหม่ใหงงานเต็ม55555

pang

รู้สึกว่า ท่านสมาชิกห้องส้วมหายกันเยอะเลยครับ
"คุณ เหน่ง คลิปแมวออกลูก"
"คุณ นก คอบอลไทย " และอีกหลายๆท่าน

oopsasi

สวัสดีค่ะ แวะมาทักทาย กลัวลืม

thanaban

เปิดบริการมา 5 วัน ล่าสุดยอดสมาชิก 300 กว่าคน
ถ้าจำไม่ผิดก่อนดาตาเบสจะเน่าไป สมาชิกน่าจะ 2x,xxx กว่าๆ คน  :P

เมื่อก่อนคนนึงมีหลายชื่อไงครับ  ทั้งแก๊งอำกัน  แก๊งเกย์เฒ่า แก๊งโฆษณา ฯดฯ  แต่ก็นะ   ตอนนี้เงียบไปรุย  :o

thanaban

แล้วเฮีย thanaban ก่อนหน้านี้สมัครไปกี่ account ครับ  :D ที่ว่าปะปนอยู่ในแต่ละห้องอะครับ  ;D

แซวดีนักนะ  หันตูดมา หึ หึ หึ ปั่บๆๆๆๆๆๆ.  8)

ออฟไลน์ BBTaro

• Level 4
  • **
  • Like 25
  • --+{ เบียร์บีทาโร่ }+--
    • Wednesday Party
นี่แหละหัวหน้าพรรค Gay Hardcore ตัวจริง...  ::)

ruxstudio

.........นึกว่า ปั่บๆๆๆ นี่ จะไปกับ ข้อมูล ซะแล้ว
ปั่บๆๆ เนเว่อร ดายยยยย  ต๊ายยยย ปั่บๆๆ

whitecrow

เข้ามายังสงสัยทำไม username กับ password เราผิดหว่า...ไม่ได้ดูสี่ดูแปดเล้ยเรา

POPZA

ออฟไลน์ CrazyBankZ

• เด็กใหม่
  • *
  • Like 0
เข้ามาอ่านได้ 2-3 วันแล้วครับ

แอบรู้สึกดีที่ยังมีหลายคนคุ้นหูคุ้นตา

เลยขอมาร่วมด้วยอีกครั้งครับผม ^ ^
!!YaKnowDiZZiD!!

ออฟไลน์ JAJAHAPPY

• เด็กใหม่
  • *
  • Like 1

.. ของเก่าหายหมด .. สมัครใหม่ ... - -"

• เด็กใหม่
  • *
  • Like 0
มีใครอยู่แถวๆ ซีคอนกันมั่งงิ  -..-

ออฟไลน์ museum_13

• Level 3
  • **
  • Like 5
^

เข้ากรุงแล้วเหรอ?

• เด็กใหม่
  • *
  • Like 0
มาแว้วคับ  มาพร้อมกับน้ำนั่นน่ะแหละ   :P

แล้วจำผมได้ ว่าก่อนหน้านี้ผมไม่ได้อยู่กรุง??

ผมยังจำไม่ได้เลยว่าเคยบอก .... ;D

ออฟไลน์ bird666

• Level 2
  • *
  • Like 0
  • ตรั่บ ๆ ๆ ๆ
ข้ามาแล้วหึ หึ หึ หึ ปั่บ ๆ ๆ ๆ ๆ 
"เราไม่ควรโยนปลาให้คนที่หิว แต่เราควรพาเขาไปที่แหล่งน้ำเพื่อสอนเขาจับปลา" เพราะไม่เช่นนั้น...เขาจะไม่รู้จักการพึ่งพาตนเอง

ติดตามผลงาน พูดคุยเรื่องศิลปะ ดนตรีต่าง ๆ แบบไม่มีกรอบได้ที่
https://www.facebook.com/amonpon.eark

ออฟไลน์ weena_dd

• Level 2
  • *
  • Like 10
กลับมาแว้วววว ฮึ....ฮึ....ฮึ....ฮึ....

©HardcoreGraphic.com All rights reserved